Lịch đá bóng

      95

Bạn đang xem: Lịch đá bóng

Lịch đá bóng Vđqg Colombia
LịchKQ

04:00 Atletico Junior Barranquilla?-?Deportivo Pasto


Lịch đá bóng Venezuela
LịchKQ

02:00 Universidad Central de Venezuela?-?Deportivo Tachira

04:15 CD Hermanos Colmenares?-?Academia Puerto Cabello


Lịch đá bóng Hạng 2 Mexico
LịchKQ

08:00 Cancun FC?-?Pumas Tabasco

10:00 Celaya FC?-?Club Chivas Tapatio


Lịch bóng đá Hạng 2 Slovenia
LịchKQ

02:00 NK Nafta?-? NK Bilje


Lịch bóng đá Hạng duy nhất Séc
LịchKQ

22:59 FC Pisek?-?FK Pribram B


Lịch soccer Hạng 4 Hàn Quốc
LịchKQ

11:00 Jungnang Chorus Mustang FC?-?Chungju Citizen

11:00 Seoul United?-?Yeoju Sejong

12:00 Chuncheon Citizen?-?Geoje Citizen

12:00 Jinju Citizen?-?Goyang KH FC)


Lịch bóng đá Siêu hớt tóc Indonesia
LịchKQ

15:15 Borneo FC?-?Madura United

18:15 PSM Makassar?-?Persiraja Aceh

18:30 Persib Bandung?-?Persik Kediri

21:00 Bali United?-?Persebaya Surabaya


Lịch bóng đá Ngoại hạng Úc bang phái mạnh Úc
LịchKQ

16:00 Campbelltown city SC?-?West Torrens Birkalla

11:30 Metrostars SC?-?Adelaide city FC

11:30 White city Woodville?-?Cumberland United FC

11:30 Adelaide Panthers?-?Adelaide Comets FC


Lịch trơn đá nữ giới Brazil
LịchKQ

04:00 Cruzeiro MG (w)?-?Palmeiras SP (w)


Lịch đá bóng Oman 1st Division
LịchKQ

20:35 Bousher?-?Al Shabab(OMA)

20:40 Al-Khaboora?-?Al Oruba Sur


Lịch bóng đá U20 Australia
LịchKQ

12:00 Gwelup Croatia U20?-?Cockburn thành phố U20

12:00 FloreatAthena U20?-?Balcatta U20

12:00 Bayswater U20?-?Perth RedStar FC U20

12:00 Inglewood United U20?-?Perth Glory FC U20

12:00 Sorrento F.C. U20?-?Armadale SC U20


Lịch đá bóng Hạng 2 Slovakia
LịchKQ

00:00 FK Kosice?-?Namestovo


Lịch bóng đá SPB Brazil
LịchKQ

06:00 Parnahyba PI?-?Altos/PI

06:00 River PI?-?4 de Julho


Lịch bóng đá U23 siêu đẳng Anh
LịchKQ

19:00 Southampton U23?-?Wolves U23

02:00 Stoke thành phố U23?-?Norwich đô thị U23


Lịch soccer U19 Algeria
LịchKQ

16:30 ES Ben Aknoun U19?-?CRB Ain Oussera U19


Lịch soccer FAM Malaysia
LịchKQ

15:45 Malaysia Universiteti?-?Armed Forces FC


Lịch đá bóng Liên đoàn Burundi
LịchKQ

20:00 Royal Muramvya FC?-?Le Messager Ngozi


Lịch bóng đá Brazil Campeonato Paulista
LịchKQ

05:00 Mirassol?-?Ah so Santa SP

07:00 Ferroviaria SP?-?Inter de Limeira


Lịch đá bóng Nghiệp dư pháp
LịchKQ

00:30 FC Bergerac?-?FC Nantes B

01:00 Les Herbiers?-?Avenir Sportif Beziers

01:00 Andrezieux?-?Angouleme


Lịch bóng đá Bang phái nam Úc
LịchKQ

16:00 Adelaide Raiders SC?-?Modbury Jets

11:30 West Adelaide SC?-?Poet Adelarde Pirates

11:30 Eastern United?-?Adelaide University SC

11:30 Playford city Patriots?-?Fulham United FC

11:30 Adelaide Victory?-?Adelaide Hills

11:30 Para Hills Knlghts SC?-?Adelaide blue Eagles


Lịch soccer Ngoại hạng Úc bang NSW
LịchKQ

15:00 Ted Reiter Mountain đô thị Rovers?-?Sutherland Sharks

11:00 A.P.I.A. Leichhardt Tigers?-?Blacktown city Demons


Lịch láng đá thanh nữ Columbia
LịchKQ

03:30 Deportivo Cali (w)?-?CD Real Santander (w)


Lịch đá bóng U20 NSW
LịchKQ

12:00 Marconi Stallions U20?-?Rockdale thành phố Suns U20


Lịch bóng đá Đan Mạch nữ
LịchKQ

01:15 HB Koge (w)?-?Brondby IF (w)


Lịch bóng đá Cúp quanh vùng Argentina
LịchKQ

01:00 CA Belgrano Parana?-?CA Social San Benito

03:00 Atletico Parana?-?CA Oro Verde


Lịch soccer Mexico U20
LịchKQ

04:00 FC Juarez U20?-?Necaxa U20


Lịch soccer Hạng C Israel
LịchKQ

16:00 MS Jerusalem?-?Maccabi Lroni Kiryat Malakhi

16:00 Sporting Club Tel Aviv?-?Beitar Kfar Saba Shlomi

16:00 MS Hapoel Lod?-?Ironi Modiin

16:00 Hapoel Qalansawe?-?SC Bnei Yaffo Ortodoxim

16:00 Shimshon Bnei Tayibe?-?Hapoel Hod HaSharon

16:00 Beitar Ramat Gan?-?Hapoel Ramat Israel

16:00 Hapoel Kfar Qasm Shuaa?-?Beitar Petah Tikva

16:30 Hapoel Kiryat Ono?-?Maccabi Lroni Amishav Petah Tikva

17:45 Hapoel Segev Shalom?-?FC Ironi Or Yehuda

17:45 Beitar Ironi Kiryat Gat?-?Hapoel Ironi Gedera

18:00 Hakoah Amidar Ramat Gan FC?-?Moadon sport Roch Tel Aviv


Lịch bóng đá Hạng nhất khu vực Victorian
LịchKQ

16:15 Pascoe Vale SC?-?Langwarrin

11:00 Brunswick City?-?Manningham United Blues

11:00 Werribee City?-?Goulburn Valley Suns


Lịch đá bóng Trẻ Israel
LịchKQ

19:00 Maccabi Tzur ShalomU19?-?Beitar Nes Tubruk U19


Lịch bóng đá Nicaragua Liga de Ascenso
LịchKQ

22:00 Organica Masachapa FC?-?Bravos Primavera

04:00 Gutierrez Nicaragua?-?FC Esteli


Lịch đá bóng Hạng 2 Israel
LịchKQ

15:00 Maccabi Tzur Shalom?-?Hapoel Kafr Kanna

15:00 xoàn Shapira?-?Moadon thể thao Tira

17:00 Maccabi Tamra?-?Hapoel Iksal

17:45 Maccabi Kabilio Jaffa?-?Bnei Eilat

18:00 Tzeirey Kafr Kana?-?Hapoel Kaukab

18:00 Hapoel Bnei Zalfa?-?Ironi Tiberias

18:45 Hapoel Bnei Pardes?-?Hapoel Bueine

19:30 Hapoel Azor?-?Maccabi Shaarayim

19:30 Hapoel Marmorek lrony Rehovot?-?Hapoel Holon Yaniv

19:30 Maccabi Yavne?-?MS Ironi Kuseife

19:30 Shimshon Kafr Qasim?-?SC Maccabi Ashdod

19:30 Ironi Nesher?-?Hapoel Herzliya

19:45 MS Tseirey Taybe?-?Hapoel Bnei Arrara Ara

19:45 Hapoel Ironi Baka El Garbiya?-? Hapoel Migdal HaEmek

20:30 Hapoel Bikat Hayarden?-?Hapoel Kfar Shalem


Lịch soccer Cúp Oberliga Westfalen Đức
LịchKQ

01:30 TUS Bovinghausen 04?-?FC Brunninghausen


Lịch nhẵn đá thiếu phụ Nigeria
LịchKQ

22:00 FC Robo (w)?-?Sunshine Queens (w)


Lịch đá bóng ICE WC
LịchKQ

03:00 Breidablik (w)?-? Afturelding (w)


Lịch đá bóng Vô địch Paraibano Brazil
LịchKQ

06:15 Campinense?-?Sport Lagoa Seca


Lịch soccer Cúp FA Bahraini
LịchKQ

22:20 Al-Ittihad(BHR)?-?Al-Budaiya


Lịch soccer Spain Primera Division RFEF
LịchKQ

03:00 Albacete?-?UCAM Murcia

03:00 Badajoz?-? Real Union Irun


Lịch đá bóng Cúp Liên Đoàn UAE
LịchKQ

20:45 Ittihad Kalba?-?Ajman

23:15 Al-Wasl?-?Al Nasr Dubai


Lịch bóng đá Hạng 4 Tây Ban Nha
LịchKQ

22:59 Castellon B?-?Acero

02:30 Mallorca B?-?Son Veri

04:00 CD Buzanada?-?CD Vera


Lịch trơn đá người vợ Belarus
LịchKQ

20:00 Dnepr Mogilev (w)?-?ABFF U19 (w)


Lịch soccer Hạng 2 Lithuania
LịchKQ

00:00 Babrungas?-?Siauliai B


Lịch soccer Hạng B Nepal
LịchKQ

14:00 Boys Union Club?-?Bansbari Club

17:15 Saraswoti Youth Club?-?Shree Bhagwati Club


Lịch soccer Wales FAW nam
LịchKQ

02:30 Risca Utd?-?Pontypridd

02:45 Briton Ferry Athletic?-? Cambrian Clydach


Lịch soccer cúp phần Lan
LịchKQ

23:30 HyPS Hyvinkaa?-?RiPS

00:15 Ponnistus II?-?KoiPS

00:30 FC Kirkkonummi?-?Ponnistajat

00:50 Harjun Potku?-?SC Riverball

01:00 AC Rastaala?-?Valtti


Lịch đá bóng J-League Division 1
LịchKQ

11:00 Gunma FC white Star (w)?-?IGA Kunoichi (w)

11:00 Speranza Takatsuki(w)?-?Cerezo Osaka Sakai (w)


Lịch đá bóng Hạng tuyệt nhất QLD
LịchKQ

17:00 Redlands United FC?-?Mitchelton FC


Lịch bóng đá VĐQG Georgia
LịchKQ

18:00 FC Shevardeni?-?Baia Zugdidi

18:00 WIT Georgia Tbilisi?-?Spaeri FC


Lịch bóng đá Hạng 2 Ả Rập Xê Út
LịchKQ

00:45 Al Taraji?-?Hottain (KSA)

00:45 Al-Zlfe?-?Al-Ansar

00:45 Al Safa(KSA)?-?Al-Thuqbah

00:45 Arar FC?-?Al-Taqdom

00:45 Afief?-?Al-Jndal

00:45 Al-Rayyan?-?Al Qaisoma

00:45 Al Nairyah?-?Al Najma(KSA)


Lịch láng đá thiếu nữ Ai Cập Premier League
LịchKQ

19:30 El Gounah (W)?-?Al Tayaran (w)

19:30 Al Teram (w)?-?Al Amiria (w)


Lịch đá bóng Hạng 3 Áo
LịchKQ

00:30 SV Grodig?-?FC Pinzgau Saalfelden

01:00 Deutschlandsberger SC?-?SC Gleisdorf

01:00 SC Weiz?-?Union Gurten

01:00 SV Spittal?-?SC Kalsdorf

01:00 WSC Hertha Wels?-?TUS Bad Gleichenberg

01:00 SC Mannsdorf?-? SV Stripfing Weiden

01:00 SV Seekirchen?-?USK Anif

01:00 Neusiedl?-?Mauerwerk

01:00 SV Wals-Grunau?-?Salzburger AK 1914

01:30 FC Magna Wiener Neustadt?-?Andelsbuch

01:30 Worgl Obi SV?-?SC Schwaz

01:30 Team Wiener Linien?-?Wiener SC


Lịch đá bóng Iceland B
LịchKQ

02:00 IH Hafnarfjordur?-?UMF Njardvik

03:00 KH Hlidarendi?-?UMF Vidir


Lịch đá bóng Hạng 2 Ai Cập
LịchKQ

20:00 Bur Fouad?-?El Daklyeh

20:00 Banha?-?El Entag Al Harby

20:00 El Sekka El Hadid?-?Marekh

20:00 Wadi Degla SC?-?Belbeis FC


Lịch đá bóng Hạng độc nhất Ireland
LịchKQ

02:45 Longford Town?-?Salthill Devon Galway

02:45 Bray Wanderers?-?Wexford (Youth)

02:45 Treaty United?-?Waterford United

02:45 Cork City?-?Athlone Town


Lịch soccer NWSL Challenge Cup
LịchKQ

06:30 Washington Spirit (w)?-?Gotham FC (W)

06:30 Racing Louisville (W)?-?Houston Dash (w)

07:30 Chicago Red Stars (w)?-?Kansas city NWSL (W)


Lịch soccer Hạng 3 Guatemala
LịchKQ

09:00 Sacachispas GT?-?C.S.D. Comunicaciones B


Lịch soccer Hạng 2 Israel
LịchKQ

19:00 Hapoel Afula?-?Beitar Tel Aviv Ramla

19:00 Hapoel Rishon Lezion?-?Maccabi Ahi Nazareth

19:00 Hapoel Petah Tikva?-?Bnei Yehuda Tel Aviv

19:00 Maccabi Bnei Raina?-?AS Ashdod


Lịch bóng đá Nhật bạn dạng Football League
LịchKQ

11:00 Osaka FC?-?Honda Lock SC


Lịch soccer Cúp U19 Malaysia
LịchKQ

15:15 Sabah FA U19?-?Pahang U19

15:45 Perlis United FC U19?-?Kelantan United U19

15:45 Kuala Lumpur FA U19?-?UiTM FC U19

15:45 Petaling Jaya đô thị U19?-?Kuching FA U19

15:45 Melaka United U19?-?Selangor FA U19


Lịch đá bóng Hạng 2 Đan Mạch
LịchKQ

01:00 Skive IK?-?Kolding FC

01:00 B93 Copenhagen?-?AB Copenhagen


Lịch đá bóng Cúp nước nhà Argentina
LịchKQ

01:10 Estudiantes La Plata?-?Puerto Nuevo


Lịch đá bóng Hạng 4 Hàn Quốc
LịchKQ

17:00 Changwon City?-?Mokpo city

12:00 Pocheon FC?-?Gangneung thành phố

12:00 Gyeongju KHNP?-?Cheonan đô thị


Lịch bóng đá C1 Italia
LịchKQ

00:00 ACD Virtus Entella?-?Pistoiese


Lịch soccer Bóng đá khoanh vùng Đức
LịchKQ

20:00 Schalke 04 (Youth)?-?Fortuna Dusseldorf (Youth)

01:00 Unterhaching?-?SV Schalding Heining

01:00 Viktoria Aschaffenburg?-?VfB Eichstatt

01:00 TSV Buchbach?-?SC Eltersdorf


Lịch đá bóng D5 Đức
LịchKQ

01:30 SV Seligenporten?-?TSV Abtswind


Lịch bóng đá Ngoại hạng Sudan
LịchKQ

21:00 Hilal Alsahel?-?Hilal El Fasher

21:00 tốt Al Wadi?-?Tuti SC Khartoum

21:00 Al Shorta Al Qadarif?-?Kober Khartoum

21:00 Al-Ahly Merowe?-?Ahli Al Khartoum

23:30 Khartoum Al Watani?-?Hilal O Baye

23:30 Amal Atbara?-?Al Merreikh

23:30 Al Ahly Shendi?-? tốt Al-Arab

23:30 Wad Nobawi?-?Al-Hilal Omdurman


Lịch láng đá phái nữ Bỉ
LịchKQ

Xem thêm: Link Xem Bóng Đá 101 - Livebongda Trực Tiếp Bóng Đá

02:30 trắng Star Bruxelles (w)?-?Zulte Waregem VV (w)


Lịch bóng đá Hạng 1 nữ giới Bỉ
LịchKQ

02:30 Moldavo (w)?-?Wuustwezel (w)


Lịch trơn đá australia Victoria State
LịchKQ

15:30 Box Hill United SC?-?Doveton

16:30 Springvale white Eagles?-?Preston Lions

11:00 Whittlesea Ranges?-?Western United FC NPL

11:00 Nunawading City?-?Ballarat city FC


Lịch soccer Bắc New Zealand
LịchKQ

09:00 Hamilton Wanderers II?-?Western Springs AFC

09:00 North Shore United?-?Bay Olympic

09:00 Takapuna?-?Eastern Suburbs Auckland

09:00 Auckland United?-?Birkenhead United


Lịch bóng đá Iceland C
Lịch KQ

03:00 Smari 2020?-?Hordhur


Lịch soccer New South Wales NPL Úc Nữ
LịchKQ

14:45 FFSA NTC Girls (w)?-?Metropolis United (w)

16:45 Adelaide University (w)?-?Salisbury Inter (w)

16:45 West Torrens Birkalla (W)?-?Fulham United (w)

09:15 Adelaide Comets (w)?-?Modbury Vista (W)


Lịch soccer Hạng độc nhất EL Salvador
LịchKQ

04:00 Municipal Limeno?-?Once Deportivo Ahuachapan


Lịch đá bóng Central Premier League
LịchKQ

08:30 Wellington United?-?Napier thành phố Rovers

09:00 Petone FC?-?Wellington Olympic


Lịch đá bóng Hạng 3 Mexico
LịchKQ

00:00 Bombarderos de Tecamac FC?-?Club Atletico Toltecas FC

02:00 CD Muxes?-?Chivas Alamos FC


Lịch bóng đá Hạng 4 cha Lan
LịchKQ

21:30 Polonia Bytom?-?MKP Carina Gubin

22:00 Kaszubia Koscierzyna?-?Lechia Gdansk II

22:00 Warta Gorzów Wielkopolski?-?Miedz Legnica II

00:00 Wikielec?-?KS Kutno


Lịch đá bóng Czech Group D League
LịchKQ

00:30 FK Chomutov?-?Ceska Lipa


Lịch bóng đá Libyan
LịchKQ

20:30 Al ittihad(LBY)?-?Al-Shat


Lịch đá bóng Ngoại hạng QLD
LịchKQ

17:30 Moreton cất cánh United?-?Eastern Suburbs Brisbane


Lịch nhẵn đá bạn nữ El Salvador
LịchKQ

03:00 CD Luis Angel Firpo (w)?-?Jocoro FC (w)


Lịch bóng đá Mexico Liga TDP
LịchKQ

08:00 Estudiantes Tecos?-?Catedraticos Elite

08:30 Calor de San Pedro?-?Alebrijes de Oaxaca II

10:30 Coras Tepic?-?Cimarrones de Sonora FC II

12:00 Universidad Guadalajara II?-?Atletico Saltillo


Lịch đá bóng U23 Queensland Úc
LịchKQ

15:30 Eastern Suburbs U23(AUS)?-?Moreton cất cánh United U23

12:00 Gold Coast United U23?-?Brisbane city U23


Lịch soccer Hạng 2 Séc
LịchKQ

00:00 Opava?-?Dukla Prague


Lịch đá bóng Panama
LịchKQ

08:00 Veraguas FC?-?Costa Del Este

08:00 Alianza FC (PAN)?-?CD Universitario

08:00 San Francisco FC?-?Sporting San Miguelito


Lịch đá bóng El Salvador Reserves League
LịchKQ

01:00 Municipal Limeno U20?-?Once Deportivo de Ahuachapán U20


Lịch bóng đá Giao Hữu Quốc Tế
LịchKQ

17:00 U19 Hàn Quốc?-?Indonesia U19

17:30 Uganda?-?Tajikistan

18:00 Northern Ireland U18?-?Belgium U18

19:00 Latvia?-?Kuwait

20:00 Congo?-?Zambia

20:00 Wales U18?-?Finland U18

20:00 U19 Síp?-?Malta U19

20:00 Turkey U18?-?Romania U18

21:00 Italy U18?-?Austria U18

21:00 Uzbekistan?-?Kyrgyzstan

21:00 Comoros?-?Ethiopia

21:30 Sweden U18?-?England U18

22:00 Czech Republic U18?-?Norway U18

22:00 Morocco U23?-?Tunisia U23

22:15 Romania U21?-?U21 Phần Lan

22:59 Liechtenstein?-?Cape Verde

00:00 phái nam Phi?-?Guinea

00:00 na Uy?-?Slovakia

01:00 Malta?-?Azerbaijan

01:00 Mauritania U20?-?Algeria U20

01:15 Romania?-?Hy Lạp

02:00 Poland U20?-?England U20

02:15 Luxembourg?-?Bắc Ireland

02:45 Bosnia-Herzegovina?-?Georgia

02:45 San Marino?-?Lithuania

02:45 Andorra?-?St. Kitts và Nevis

03:15 Pháp?-?Bờ hải dương Ngà

06:00 Trinidad Tobago?-?Barbados


Lịch soccer Germany Oberliga NOFV
LịchKQ

01:30 SC Concordia Hamburg?-?SC Victoria Hamburg

01:30 TSV 1880 Wasserburg?-?SV Kirchanschoring

01:30 Hamm United?-?FC Union Tornesch

01:30 TuS Osdorf?-?Bramfelder SV

02:00 Hamburger SV III?-?HSV Barmbek Uhlenhorst


Lịch soccer Hạng 3 Romania
LịchKQ

20:00 Cluj II?-?CS Minaur Baia Mare

20:00 Pascani?-?Vaslui

20:00 ACS Sepsi II?-?CSO Plopeni

20:00 Pandurii Targu-Jiu?-?Scolar Resita

20:00 CNS Cetate Deva?-?ACS Viitorul Simian

20:00 Rapid Bucuresti II?-?CSM Flacara Moreni

20:00 Avantul Reghin?-?Unirea Alba Iulia

20:00 FC Ariesu Turda?-?ACS Viitorul Cluj

20:00 Dinamo Bucuresti 2?-?Tunari


Lịch soccer Hạng 2 Nhật Bản
LịchKQ

10:00 Shizuoka Sangyo University (w)?-?Norddea Hokkaido (w)

11:00 Okayama Yunogo Belle (w)?-?Veertien Mie (W)


Lịch soccer Vô địch Đức nữ
LịchKQ

00:00 SC Freiburg (w)?-?Turbine Potsdam (w)


Lịch bóng đá nữ Hà Lan
LịchKQ

01:30 Feyenoord Rotterdam (W)?-?Excelsior Barendrecht (w)

01:30 SC Heerenveen (w)?-?ADO Den Haag (w)

01:30 Zwolle (w)?-?VV Alkmaar (w)


Lịch đá bóng Vô Địch Bayern Bắc Đức
LịchKQ

01:00 Magdeburg?-?BSV Halle-Ammendorf

01:30 SC Germania Reusrath?-?MSV Düsseldorf

01:30 Reinickendorfer Fuchse?-? TuS Makkabi Berlin


Lịch soccer VĐQG Zambia
LịchKQ

19:00 Prison Leopards FC?-?Indeni FC


Lịch bóng đá Tasmania Australia
LịchKQ

07:45 South Hobart Reserves?-?Taroona

10:30 University of Tasmania SC?-?Glenorchy Knights Reserves


Lịch bóng đá Costa Rica Primera Division Women
LịchKQ

08:00 Dimas Escazu (w)?-?Alajuelense (w)


Lịch bóng đá U20 nước australia Victoria NPL2
LịchKQ

14:15 Pascoe Vale SC U20?-?Langwarrin U21


Lịch bóng đá Tasmania
LịchKQ

10:00 South Hobart?-?Launceston city

10:30 Devonport City?-?Glenorchy Knights FC

10:30 Riverside Olympic?-?Kingborough Lions


Lịch đá bóng Cúp FFA Úc
LịchKQ

10:00 Weston Molonglo FC?-?Anu FC


Lịch đá bóng Hạng 4 Áo
LịchKQ

00:00 SAK Klagenfurt?-?Admira Villach

00:30 St Jakob/Rosental?-?SK St.Andra

01:00 Leoben?-?SC Liezen

01:00 SK Furstenfeld?-?SC Bruck An Der Mur

01:00 SV Schwechat?-?SR Donaufeld Wien

01:00 SV Strass?-?SV Pachern

01:00 Grossklein?-?SV Rader Nais Tobelbad

01:30 ASV Schrems?-?Kremser SC

01:30 SV Oberwart?-?SC Bad Sauerbrunn

01:30 Langenrohr?-?SCU Kilb

01:30 Parndorf?-?SC Ritzing


Lịch bóng đá Algeria Nữ
LịchKQ

16:00 MZ Biskra (w)?-?ASE Alger Centre (w)

16:00 AS Surete Nationale (w)?-?FC Bejaia(w)


Lịch bóng đá U23 tình nhân Đào Nha
LịchKQ

18:00 Belenenses U23?-?Vitoria Guimaraes U23


Lịch bóng đá Hạng hai UAE
LịchKQ

19:00 Laval United FC?-?Al Ittifaq Dubai

20:00 Al Mooj?-?Al-Hilal United FC

21:00 Baynounah SC?-?United sport

22:59 LaLiga Academy HPC?-?United FC


Lịch bóng đá Giải Vô địch phía Nam
LịchKQ

10:00 Launceston United?-?Burnie United

10:30 South East United FC?-?New Town Eagles

12:00 Hobart United?-?Beach đô thị


Lịch đá bóng Hạng độc nhất vô nhị Thái Lan
LịchKQ

18:00 Chainat FC?-?Nakhon Pathom FC


Lịch soccer Hạng tốt nhất GFA
LịchKQ

22:59 WAA Banjul?-?Steve Biko

22:59 Gambia Armed Force?-?GAMTEL

22:59 Marimoo?-?Elite United


Lịch soccer Czech Republic 5. Ligy
LịchKQ

00:00 FC Cheb?-?FK Nejdek

01:00 Motorlet pr B?-?FC Predni Kopanina


Lịch soccer Cúp Liên Đoàn Iceland
LịchKQ

00:00 Vikingur Reykjavik?-?Hafnarfjordur


Lịch bóng đá Welsh
LịchKQ

02:45 Bala Town F.C.?-?Caernarfon

02:45 The New Saints?-?Newtown AFC

03:00 Aberystwyth Town?-?Barry Town United


Lịch đá bóng Ngoại hạng Úc bang VIC
LịchKQ

15:30 Dandenong Thunder?-?Dandenong thành phố SC

16:30 Oakleigh Cannons?-? Port Melbourne

11:00 Eastern Lions SC?-?Avondale FC

11:45 Green Gully Cavaliers?-?South Melbourne


Lịch đá bóng Hạng duy nhất Nga
LịchKQ

12:00 SKA Khabarovsk?-?Tekstilshchik Ivanovo


Lịch trơn đá nước australia Queensland Premier League 2
LịchKQ

17:15 Grange Thistle SC?-?Samford Ranges


Lịch đá bóng Hạng 3 Nhật Bản
LịchKQ

11:00 SC Sagamihara?-?Miyazaki

12:00 Matsumoto Yamaga FC?-?Kagoshima United


Lịch bóng đá Ireland Leinster Senior League
LịchKQ

02:30 Liffeys Pearse?-?Wayside Celtic

02:45 St. Mochtas?-?Malahide United

02:45 Cobh Wanderers?-?Carrigaline United

03:00 Cherry Orchard?-?Home Farm FC


Lịch bóng đá Qatar Second Division Cup
LịchKQ

22:30 Al Bidda SC?-?Al-Khuraitiat


Lịch bóng đá Ngoại hạng u20 Úc bang Victorian
LịchKQ

14:15 Oakleigh Cannons U21?-?Port Melbourne Sharks SC U21

08:15 Eastern Lions U21?-?Avondale FC U21

09:00 Green Gully Cavaliers U21?-?South Melbourne U21

11:00 Dandenong Thunder U21?-?Dandenong city U21

12:00 Hume city U21?-?Bentleigh greens U21


Lịch soccer Nga nữ
LịchKQ

18:59 Krasnodar FK (w)?-?FK Rostov (w)

19:00 Zvezda 2005 (w)?-?Chertanovo Moscow (w)

19:00 Yenisey Krasnoyarsk (w)?-?Lokomotiv Moscow (w)

21:00 Rubin Kazan (w)?-?FK Ryazan (w)

23:00 Zenit St Petersburg (w)?-?CSKA Moscow (w)


Lịch đá bóng Cúp quốc gia Uzbekistan
LịchKQ

17:00 Aral Nukus?-?FK Andijon

20:00 Denov FC?-?Do stlik Oltiariq


Lịch bóng đá phụ nữ Tasmania Australia
Lịch KQ

08:30 Devonport Strikers (w)?-?Taroona (w)


Lịch soccer Hạng 2 Panama
LịchKQ

21:00 Potros Del Este Reserves?-?CD Centenario

03:00 Udelas FC?-?Atletico Chiriqui B

04:00 Union Cocle?-?CA Independiente de la Chorrera Reserves

04:00 Alianza FC Panama Reserves?-?Sporting San Miguelito Reserves

04:00 CD Arabe Unido Reserves?-?San Martin FC

06:00 Herrera FC Reserves?-?San Francisco Reserves

06:00 Plaza Amador Reserves?-?Champions FC Academy

09:00 SD Atletico Nacional?-?Mario Mendez FC


Lịch soccer Hạng nhất Malaysia
LịchKQ

20:00 Terengganu B?-?Perak

20:00 UiTM FC?-?Kelantan


Lịch soccer VĐQG Guiana
LịchKQ

06:00 AJ Saint Georges?-?Le Geldar De Kourou


Lịch bóng đá Ngoại hạng Úc bắc bang NSW
LịchKQ

12:00 Weston Workers FC?-?Edgeworth Eagles FC


Lịch soccer Cúp nước nhà Séc
LịchKQ

22:59 Hradec Kralove?-?Synot Slovacko


Lịch bóng đá U23 Anh 1.Liga
LịchKQ

20:30 Millwall U23?-?Colchester United U23


Lịch soccer Bắc Ireland
LịchKQ

02:45 Larne FC?-?Ballymena United


Lịch đá bóng Ngoại Hạng Uganda
LịchKQ

18:00 Mbarara City?-?Express FC

20:00 Tooro United?-?Arua Hill SC

20:00 Wakiso Giants FC?-?Onduparaka FC

20:00 Busoga United?-?BUL FC


Lịch soccer Cúp Liên Đoàn Nhật Bản
LịchKQ

12:00 Cerezo Osaka?-? Oita Trinita

12:00 Nagoya Grampus?-?Tokushima Vortis

12:00 Consadole Sapporo?-?Kyoto Sanga

12:00 Jubilo Iwata ?-?Avispa Fukuoka

12:00 Hiroshima Sanfrecce?-?Shimizu S-Pulse


Lịch đá bóng Hạng 2 Uruguay
LịchKQ

23:45 CA Juventud?-?Villa Espanola

02:00 Miramar Misiones FC?-?Uruguay Montevideo

02:00 IA Sud America?-?Central Espanol

03:00 Club Atletico Progreso?-? Cerro Montevideo

04:15 Racing Club Montevideo?-?Rampla Juniors FC

05:00 CA Atenas?-?La Luz


Nhận định, soi kèo Newcastle Jets vs Sydney, 15h45 ngày 25/3
Phân tích kèo hiệp 1 Newcastle Jets vs Sydney, 15h45 ngày 25/3
Soi kèo vạc góc Newcastle Jets vs Sydney, 15h45 ngày 25/3
Nhận định, soi kèo Rajasthan vs Kenkre, 15h30 ngày 25/3
Máy tính dự đoán bóng đá 25/3: Uganda vs Tajikistan
Nhận định, soi kèo Persib Bandung vs Persik Kediri, 18h15 ngày 25/03
Nhận định, soi kèo PSM vs Persiraja Banda, 18h15 ngày 25/3

LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ

Lịch thi đấu bóng đá siêu đẳng Anh

Lịch tranh tài bóng đá cụp C1 châu Âu

Lịch tranh tài bóng đá Ligue 1

Lịch tranh tài bóng đá La Liga

Lịch tranh tài bóng đá Serie A

Lịch thi đấu bóng đá Bundesliga

Lịch thi đấu bóng đá cúp C2 châu âu

Lịch tranh tài bóng đá V-League


BXH FIFA (bóng đá nam giới Việt Nam)

XHTuyển QG+/-Điểm

1Bỉ-41828

2Braxin61826

3Pháp71786

4Anh51755

5Argentina121750

6Ý-101740

7Tây Ban Nha171704

8Bồ Đào Nha-211660

9Đan mạch-141654

10Hà Lan11653

99Việt Nam-131209


BXH FIFA (bóng đá chị em Việt Nam)

XHTuyển QG+/-Điểm

1Mỹ-872110

2Thụy Điển782088

3Đức02073

4Netherland122047

5Pháp02038

6Canada602021

7Braxin71978

8Anh01973

9Bắc Triều Tiên01940

10Tây Ban Nha01935

32Việt Nam01657


otworzumysl.com:Nhận định nhẵn đá| Tỷ số nhẵn đá| Lịch thi đấu bóng đá| tác dụng bóng đá| Kèo bên cái| Bongdaso