Xem lại bóng đá việt nam

      111

*
2 - 1 Sparta Prague Qarabag 0 - 3 Marseille Randers FC 1 - 3 Leicester PAOK FC 2 - 1 FC Midtjylland Slavia Prague 3 - 2 Fenerbahce Vitesse 2 - 0 Rapid Wien VĐQG phái nam Phi, hôm nay - 25/02 Maritzburg United 23:00 Lamontville Golden Arrows Orlando Pirates 23:00 Cape Town đô thị FC Cúp tổ quốc Brazil, lúc này - 25/02 Fluminense PI 2 - 0 Oeste FC Nova Iguacu 0 - 0 Criciuma Sao Raimundo AM 0 - 1 Manaus FC Bahia de Feira 2 - 5 Coritiba Cúp quốc gia Argentina, lúc này - 25/02 Almirante Brown 0 - 2 Agropecuario Cúp nước nhà Brazil, từ bây giờ - 25/02 Campinense 0 - 0 Sao Paulo Cúp giang sơn Scotland, hôm nay - 25/02 Real Cartagena 0 - 0 Atletico Huila VĐQG Ai Cập, hôm nay - 25/02 Future FC 22:30 Al Mokawloon Al Arab Thai League, bây giờ - 25/02 Prachuap FC 18:00 Chiangmai United Hạng tuyệt nhất Chile, bây giờ - 25/02 Puerto Montt 04:00

Hoãn

Barnechea Universidad de Concepcion 0 - 2 Cobreloa VĐQG Indonesia, lúc này - 25/02 Persib Bandung 18:15 Persela Lamongan PSM Makassar 20:45 Bhayangkara FC VĐQG Australia, từ bây giờ - 25/02 Brisbane Roar FC 15:55

Hoãn

Melbourne Victory Cúp quốc gia Colombia, từ bây giờ - 25/02 Bogota FC 2 - 2 Deportes Quindio VĐQG Bulgaria, bây giờ - 25/02 Lokomotiv Plovdiv 20:00 FC Tsarsko Selo Sofia năm ngoái PFC CSKA-Sofia 22:30 Botev Vratsa Hạng độc nhất Bulgaria, bây giờ - 25/02 Maritsa Plovdiv 17:30 Septemvri Sofia VĐQG Qatar, bây giờ - 25/02 Al-Shamal 20:50 Al-Ahli Al-Sadd 23:00 Al-Duhail SC Al-Sailiya 23:00 Qatar SC VĐQG Mexico, từ bây giờ - 25/02 Pachuca 3 - 1 Mazatlan FC Queretaro FC 1 - 1 Toluca VĐQG Armenia, lúc này - 25/02 FC Alashkert 17:00 Ararat Armenia Hạng tốt nhất Mexico, bây giờ - 25/02 Atlante 0 - 0 Pumas Tabasco VĐQG Ukraine, bây giờ - 25/02 FC Minaj 19:00

Hoãn

Zorya VĐQG Georgia, từ bây giờ - 25/02 Dinamo Batumi 22:00 Sioni Bolnisi VĐQG Slovenia, lúc này - 25/02 NK Celje 23:30 Aluminij Hạng tốt nhất Slovakia, từ bây giờ - 25/02 Puchov 20:00 Slovan Bratislava B VĐQG Serbia, từ bây giờ - 25/02 FK Radnicki 1923 20:00 Vozdovac Mladost Lucani 22:00 Proleter Radnicki Nis 22:00 Novi Pazar Hạng tốt nhất Serbia, hôm nay - 25/02 Javor 21:00 FK Graficar VĐQG Romania, hôm nay - 25/02 UTA Arad 22:30 FC Academica Clinceni Hạng tốt nhất Romania, hôm nay - 25/02 ASU Politehnica Timisoara 0 - 3 Petrolul Ploiesti VĐQG Bosnia, hôm nay - 25/02 Siroki Brijeg 22:00 Borac Banja Luka Premier League, ngày hôm qua - 24/02Champions League, hôm qua - 24/02U23 AFF Đông phái nam Á, ngày hôm qua - 24/02Serie B, ngày qua - 24/02Hạng duy nhất Anh, trong ngày hôm qua - 24/02VĐQG Bỉ, ngày qua - 24/02VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ, ngày hôm qua - 24/02Cúp non sông Brazil, hôm qua - 24/02Cúp quốc gia Argentina, hôm qua - 24/02Cúp tổ quốc Brazil, ngày hôm qua - 24/02Cúp giang sơn Argentina, hôm qua - 24/02Cúp đất nước Brazil, trong ngày hôm qua - 24/02Cúp tổ quốc Argentina, hôm qua - 24/02Cúp đất nước Scotland, ngày hôm qua - 24/02VĐQG Ai Cập, ngày qua - 24/02Hạng tuyệt nhất Chile, ngày hôm qua - 24/02VĐQG Indonesia, ngày qua - 24/02VĐQG Costa Rica, ngày hôm qua - 24/02Cúp đất nước Colombia, ngày hôm qua - 24/02VĐQG Qatar, trong ngày hôm qua - 24/02VĐQG Armenia, hôm qua - 24/02Hạng độc nhất Mexico, ngày hôm qua - 24/02VĐQG Hy Lạp, ngày hôm qua - 24/02VĐQG San Marino, trong ngày hôm qua - 24/02VĐQG Montenegro, hôm qua - 24/02
Burnley 1 - 0 Tottenham
Watford 1 - 4 Crystal Palace
Liverpool 6 - 0 Leeds United
Atletico 1 - 1 Man United
Benfica 2 - 2 Ajax
U23 Laos 0 - 2 U23 xứ sở của những nụ cười thân thiện thái lan
U23 Timor-Leste 0 - 0 U23 vn
Brescia 2 - 0 Ascoli
Benevento 5 - 0 Como
Crotone 3 - 3 Cosenza
Frosinone 3 - 0 Reggina
Lecce 1 - 2 Cittadella
Derby County 1 - 2 Millwall
Fulham 2 - 1 Peterborough United
Huddersfield 2 - 1 Cardiff đô thị
Queens Park 2 - 1 Blackpool
Sheffield United 1 - 0 Blackburn Rovers
Stoke đô thị 1 - 2 Luton Town
Gent 4 - 0 RFC Seraing
Gaziantep FK 0 - 0 Yeni Malatyaspor
Tuntum SC 4 - 2 Volta Redonda
Newell's Old Boys 04:00

Hoãn

Ituzaingo
Patronato de Parana 04:00

Hoãn

Deportivo Moron
Quilmes 04:00

Hoãn

San Martin de Tucuman
Racing Club 04:00

Hoãn

Gimnasia y Tiro
River Plate 04:00

Hoãn

Laferrere
Rosario Central 04:00

Hoãn

Sol de Mayo
San Lorenzo de Almagro 04:00

Hoãn

Racing de Cordoba
Sarmiento 04:00

Hoãn

CSD Flandria
Talleres 04:00

Hoãn

Atletico Guemes
Tigre 04:00

Hoãn

Los Andes
Union 04:00

Hoãn

Sportivo Las Parejas
Argentinos Juniors 04:00

Hoãn

Olimpo
Arsenal Sarandi 04:00

Hoãn

CA Chaco For Ever
Atletico Tucuman 04:00

Hoãn

Brown de Adrogue
Barracas Central 04:00

Hoãn

Acassuso
CA Huracan 04:00

Hoãn

Deportivo Madryn
Central Cordoba de Santiago 04:00

Hoãn

CA Gimnasia de Jujuy
Club Atletico Platense 04:00

Hoãn

Belgrano
Defensa y Justicia 04:00

Hoãn

Sacachispas FC
Estudiantes de la Plata 04:00

Hoãn

Puerto Nuevo
Ferro Carril Oeste 04:00

Hoãn

Justo Jose de Urquiza
Gimnasia LP 04:00

Hoãn

CS Deportivo Liniers
Godoy Cruz Antonio Tomba 04:00

Hoãn

Tristan Suarez
Independiente 04:00

Hoãn

Central Norte
Aldosivi 04:00

Hoãn

Colegiales
ASA 0 - 2 Cuiaba
Azuriz 1 - 0 Botafogo SP
Salgueiro 0 - 3 Santos FC
Lanus 5 - 0 Defensores de Cambaceres
Gloria 1 - 0 Brasil de Pelotas
Tocantinopolis 1 - 0 Nautico
Atletico Alagoinhas 1 - 1 CS Alagoano
Sergipe 0 - 5 Cruzeiro
Humaita SC 2 - 2 Brasiliense
Independiente Rivadavia 2 - 0 Gimnasia Mendoza
Atletico FC 04:00 Valledupar
Barranquilla FC 04:00 Real San Andres
Bogota FC 04:00 Deportes Quindio
Fortaleza FC 04:00 Boca Juniors de Cali
Leones 04:00 Tigres FC
Llaneros FC 04:00 Orsomarso
National bank 0 - 1 Pyramids FC
Deportes Recoleta 0 - 0 CD Arturo Fernandez Vial
Rangers 1 - 0 Melipilla
Persikabo 1973 2 - 0 PSS Sleman
Borneo FC 1 - 1 PSIS Semarang
Persita Tangerang 1 - 1 Madura United
Bali United 4 - 1 Persipura Jayapura
ADR Jicaral 2 - 2 Guanacasteca
Atletico FC 0 - 0 Valledupar
Leones 1 - 1 Tigres FC
Llaneros FC 2 - 0 Orsomarso
Real Cartagena 04:00 Atletico Huila
Barranquilla FC 0 - 0 Real San Andres
Fortaleza FC 1 - 0 Boca Juniors de Cali
Umm Salal 0 - 4 Al-Wakra
Al-Arabi 1 - 1 Al-Khor
Al-Gharafa 3 - 2 Al-Rayyan
Ararat Yerevan 1 - 1 FC Noah
Urartu FC 1 - 1 Noravank
Leones Negros 0 - 1 Venados FC
Cancun FC 0 - 0 Raya2 Expansion
Dorados 2 - 0 Tlaxcala F.C.
Ionikos 4 - 0 Apollon Smyrnis
FC Fiorentino 0 - 1 San Giovanni
Folgore 2 - 0 Cosmos
Domagnano 3 - 1 SP Libertas
Faetano 0 - 0 Tre Penne Galazzano
Virtus Acquaviva 1 - 1 Tre Fiori
Sutjeska 3 - 1 Jezero
Decic Tuzi 1 - 2 Rudar Pljevlja
Mornar 2 - 2 FK Podgorica
Petrovac 2 - 4 Zeta
FK Iskra 3 - 2 Buducnost Podgorica