Xem trận bóng đá tối nay u19 việt nam

      37

*
Basel Hạng độc nhất Thụy Điển, lúc này - 20/05 AFC Eskilstuna 1 - 2 Norrby Brommapojkarna 4 - 1 Oestersunds FK IK Brage 0 - 0 Dalkurd Oesters IF 1 - 4 Halmstads BK Hạng nhất Slovenia, lúc này - 20/05 ND Bilje 22:00 Fuzinar NK Dob 22:00 ND Beltinci Primorje 23:00 NK Krka Hạng độc nhất Slovakia, từ bây giờ - 20/05 Dubnica 22:00 Puchov FC Petrzalka 1898 22:00 Namestovo FC Rohoznik 22:00 Dukla Banska Bystrica Humenne 22:00 Skalica Slavoj Trebisov 22:00 Komarno Slovan Bratislava B 22:00 Zeleziarne Podbrezova Zilina B 22:00 FC STK 1914 Samorin FC Kosice 22:00 Partizan Bardejov Hạng duy nhất Iceland, bây giờ - 20/05 Fylkir 5 - 2 Fjoelnir Grotta 2 - 0 HK Kopavogs VĐQG Ireland, lúc này - 20/05 UCD 0 - 3 Shamrock Rovers Cúp non sông Romania, từ bây giờ - 20/05 Sepsi OSK 2 - 1 FC Voluntari Bóng đá phái mạnh Sea Games, ngày hôm qua - 19/05Europa League, hôm qua - 19/05Futsal phụ nữ SEA Games, hôm qua - 19/05VĐQG phái mạnh Phi, ngày hôm qua - 19/05Copa Libertadores, trong ngày hôm qua - 19/05Hạng tuyệt nhất Brazil, ngày hôm qua - 19/05Copa Libertadores, hôm qua - 19/05Copa Sudamericana, ngày hôm qua - 19/05VĐQG Ai Cập, hôm qua - 19/05MLS nhà Nghề Mỹ, hôm qua - 19/05Cúp đất nước Na Uy, hôm qua - 19/05AFC Cup, hôm qua - 19/05Cúp nước nhà Na Uy, ngày qua - 19/05VĐQG Phần Lan, ngày qua - 19/05Hạng độc nhất vô nhị Armenia, ngày hôm qua - 19/05Hạng độc nhất Paraguay, ngày hôm qua - 19/05Hạng nhất Estonia, trong ngày hôm qua - 19/05Hạng độc nhất vô nhị Thụy Điển, ngày hôm qua - 19/05
U23 thailand 1 - 0 U23 Indonesia
U23 nước ta 1 - 0 U23 Malaysia
E.Frankfurt 1 - 1 Rangers
Futsal nữ giới Malaysia 3 - 3 Futsal thiếu phụ Myanmar
Futsal Nữ đất nước thái lan 2 - 1 Futsal Nữ việt nam
Orlando Pirates 00:30 Maritzburg United
Palmeiras 1 - 0 Emelec
Nacional 2 - 3 Velez Sarsfield
Athletico Paranaense 2 - 0 Libertad
Tolima 2 - 2 America MG
Colon 2 - 1 Olimpia
Deportivo Tachira 3 - 0 Independiente Petrolero
CRB 1 - 0 Londrina EC
Alianza Lima 0 - 2 Fortaleza
River Plate 1 - 2 Cuiaba
Ayacucho FC 0 - 2 Everton CD
Santos FC 1 - 0 Union La Calera
Racing Club 1 - 0 FBC Melgar
LDU de Quito 2 - 2 Defensa y Justicia
National bank 0 - 0 Al Ahly
DC United 0 - 2 thành phố new york City FC
new york Red Bulls 3 - 3 Chicago Fire
Philadelphia Union 0 - 0 Inter Miami CF
Minnesota United 1 - 1 LA Galaxy
Houston Dynamo 0 - 1 Seattle Sounders FC
Nashville SC 2 - 1 CF Montreal
Sporting Kansas thành phố 2 - 1 Colorado Rapids
Vancouver Whitecaps 2 - 1 FC Dallas
Los Angeles FC 1 - 2 Austin FC
San Jose Earthquakes 3 - 2 Portland Timbers
Harstad 2 - 1 Senja
Lokomotiv Oslo FK 1 - 2 Eidsvold TF
Gjoevik-Lyn 1 - 1 Raufoss
Al-Nejmeh 1 - 1 East Riffa
Al-Ansar 1 - 1 Kuwait SC
Shabab Al Khaleel 0 - 3 Dhofar
Vindbjart 0 - 6 Flekkeroey
Hoenefoss 0 - 4 Stroemsgodset
Oppsal 0 - 4 Skeid
Rana FK 0 - 4 Bodoe/Glimt
Floroe 0 - 5 Sogndal
Foerde 1 - 5 Hoedd
Follo 0 - 0 Grorud
Fram Larvik 0 - 0 Oern-Horten
Froeya FK 2 - 2 Fana
Furnes 0 - 7 Hamarkameratene
Gamle Oslo 0 - 3 KFUM Oslo
Gjelleraasen 3 - 4 Kjelsaas
Fjoera 0 - 3 Aalesund
Flint 2 - 1 Eik-Toensberg
Gneist 1 - 3 Sotra Sportsklubb
Aaskollen 2 - 6 Mjoendalen
Aassiden 1 - 2 Notodden
Bjarg 2 - 1 FK Fyllingsdalen
Brodd 0 - 2 Bryne
Byaasen 1 - 0 Kolstad
Dahle 1 - 8 Ranheim
Djerv 1919 1 - 3 FK Haugesund
Elverum 2 - 1 Ottestad
Randesund 0 - 6 Start
Rosseland 1 - 6 Viking FK
Sola 1 - 3 Egersund
Spjelkavik 0 - 4 Brattvaag
Sprint Jeloey 2 - 3 Moss
Tiller IL 0 - 2 Nardo
Vardeneset 1 - 4 Sandnes
Verdal 0 - 6 Rosenborg
Vidar 4 - 0 Staal Joerpeland
Lyn 2 - 3 Stabaek
Melhus 1 - 3 Strindheim
Hei 1 - 6 Odds Ballklubb
Ishavsbyen 0 - 8 Tromsoe
Kolbu/KK 1 - 5 Vaalerenga
Loerenskog 1 - 2 Kongsvinger
Express 0 - 7 Jerv
Floeya 1 - 2 Skjervoey
Oestsiden 0 - 7 Sarpsborg 08
VPS 1 - 2 FC Inter
Ararat Armenia II 0 - 2 Lernayin A.
Pyunik II 6 - 0 Gandzasar
Urartu FC II 1 - 3 Shirak
FC Alashkert II 1 - 1 FC BKMA Vagharshapat 2
Rubio Nu 0 - 1 Club River Plate
Club Martin Ledesma 0 - 0 Pastoreo FC
3 de Febrero 0 - 1 Guarani de Trinidad
Harju Jalgpallikool 5 - 0 Paide Linnameeskond U21
FCI Levadia U21 1 - 1 Tulevik Viljandi
Nomme United 1 - 1 Paernu Jalgpalliklubi
Viimsi MRJK 5 - 0 Ida-Virumaa FC Alliance
Oergryte 1 - 2 Trelleborgs FF
Skoevde AIK 0 - 0 Orebro SK
Utsiktens BK 2 - 2 Landskrona BoIS
Vaesteraas SK 2 - 2 Joenkoepings Soedra